Tin đăng đã hết hạn.

Mừng Đại Lễ, Tặng gói nội thất tới 270tr. The Ninety Complex 90 đường Láng, Đống Đa nhận nhà ở ngay

Ngày đăng: 03/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

CHỈ 20% NHẬN NHÀ NGAY HỖ TRỢ VAY 70%, LÃI SUẤT 0% TỚI 21 THÁNG, ÂN HẠN NỢ GỐC 36 THÁNG** Vốn đầu tư chỉ từ 800 triệu 1. Căn Studio: +Diện tích: 32 38m² + Giá: 3,5 4 tỷ/căn + Cho thuê: ~15 - 18 triệu/tháng + Hỗ trợ thuê: 120 triệu/năm +Tặng quà tân gia 100 triệu (áp dụng đến 10/09) + Duy nhất 01 căn giá 3,5 tỷ rẻ nhất thị trường 2. Căn 2PN 1WC (46m²): +Trục 04, 05 +Tầng 8: Giá 5,x tỷ (đóng 1,7 tỷ nhận nhà) +Tầng 16 18 20 3. Căn 2PN 2WC: +Diện tích 65m²: Tầng trung giá 5,6 tỷ, tầng thấp 5,4 tỷ +Căn góc trục 14 78m²: Giá 7,x tỷ, view đẹp nhất dòng 2PN +Căn góc trục 01 & 06 68m²: Giá 6,x tỷ, ban công Đông Nam & Đông Bắc +Căn góc trục 20 64m²: Giá 5,x tỷ 4. Căn 3PN VIP trục 07 thiết kế độc bản: +03 mặt thoáng, ban công Đông Nam, view panorama Ngã Tư Sở +Phiên bản giới hạn: chỉ 24 căn/tòa +Tầng 16 20 22: Giá 9,x tỷ Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp full nội thất cao cấp liền tường: +Điều hòa âm trần Daikin + Sàn gỗ Wilson 12mm +Thiết bị bếp Hafele, thiết bị vệ sinh Grohe +Hệ thống Smarthome +Kính hộp LowE 24mm tràn viền+ +Quản lý vận hành: CBRE tiêu chuẩn 5 +Miễn phí 02 năm dịch vụ Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và chọn căn đẹp nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

091 753 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN, 1 WC
38 m²
92,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Ninety Complex, Đ. Láng, P. Ngã Tư Sở, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TC

Trần Công Chuẩn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mừng Đại Lễ, Tặng gói nội thất tới 270tr. The Ninety Complex 90 đường Láng, Đống Đa nhận nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.