Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư M3M4 - Nguyễn Chí Thanh, diện tích: 155m2, 3 phòng ngủ, giá: 10,5 tỷ, LH: 0379455020

Ngày đăng: 21/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, tọa lạc tại Nguyễn Chí Thanh, P Láng Hạ, Q. Đống Đa, Hà Nội. Căn hộ rộng rãi với diện tích 155m2, 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình. - Giá: 10,5 tỷ VND. - Diện tích: 155 m2. - Hướng cửa chính: Tây Nam. - Hướng ban công: Đông Bắc. - Nội thất: Điều hòa, tủ lạnh, giường... Căn hộ có phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sử dụng. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2. - Công viên Gandhi Hồ Thành Công. - Siêu thị Winmart Vincom Royal City. - Trường mầm non Lá Phong Đỏ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0379455020 hoặc gặp Thanh Tùng.

Xem thêm

Liên hệ:

037 945 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

3 PN, 3 WC
155 m²
67,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư M3- M4 Nguyễn Chí Thanh, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư M3M4 - Nguyễn Chí Thanh, diện tích: 155m2, 3 phòng ngủ, giá: 10,5 tỷ, LH: 0379455020 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.