Tin đăng đã hết hạn.

Tập thể tầng 1, ngõ nông ô tô tránh 10m ra mặt phố Hào Nam, mặt tiền 5m, 7.6 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tập thể tầng 1, ngõ nông ô tô tránh 10m ra mặt phố Hào Nam, mặt tiền 5m, 7.6 tỷ. Hiếm có khó tìm, tập thể tầng 1 mặt tiền rộng 5m, ngõ trước nhà ô tô tránh, kinh doanh mọi mặt hàng: - Diện tích 31m2 sổ đỏ thực tế sử dụng 100m2. Thiết kế 2 phòng, 2 wc. - Chủ hiện cho thuê 15tr/ tháng. - Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. - Giá bán: 7.6 tỷ có thương lượng. Liên hệ Kiên: 0979526886 để được tư vấn và xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

097 952 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

2 PN, 2 WC
31 m²
245,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Hào Nam, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
MK

Mr Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tập thể tầng 1, ngõ nông ô tô tránh 10m ra mặt phố Hào Nam, mặt tiền 5m, 7.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.