Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ tập thể Phương Mai 3 ngủ, 2 vệ sinh, full nội thất hiện đại

Ngày đăng: 14/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích sử dụng: 60m2 (ghi diện tích cụ thể). Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách rộng, bếp ăn riêng biệt. Nội thất: Được trang bị full đồ cao cấp (điều hòa, tủ lạnh, giường, sofa, tủ âm tường, bếp từ, thiết bị vệ sinh hiện đại). Không gian: Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, nhiều ánh sáng tự nhiên, chỉ việc xách vali vào ở. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay. Vị trí: Nằm tại trung tâm quận Đống Đa, gần BV Bạch Mai, ĐH Y Hà Nội, trường học, siêu thị và nhiều tiện ích xung quanh. Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Xem thêm

Liên hệ:

093 642 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,86 tỷ

3 PN, 2 WC
60 m²
64,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Phương Mai, P. Phương Mai, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0936427319

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ tập thể Phương Mai 3 ngủ, 2 vệ sinh, full nội thất hiện đại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.