Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN tại chung cư Hateco Plaza 101m2 giá tốt 12,9 tỷ hướng mát cực đẹp LH: 0971864994

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Hateco Plaza, Huỳnh Thúc Kháng, Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội, Diện tích 101m2 và 3 phòng ngủ, 2 toilet - lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Giá: 12,9 tỷ VND - Hướng cửa chính: Tây Bắc - Hướng ban công: Đông Nam - Nội thất: Đầy đủ Điểm nhấn: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. - Thiết kế phong thủy hợp lý, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Địa điểm xung quanh: - Gần công viên Gandhi, công viên Indira Gandhi. - Bệnh viện Đa khoa Nông nghiệp 1, Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2. - Các trường học như Arena Multimedia, Trường Đào tạo cán bộ Lê Hồng Phong, Vinastudy. - Siêu thị Winmart Vincom Royal City, Siêu thị Sakuko Thái Hà. Liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Nguyễn Thị Ngọc Anh 0971864994

Xem thêm

Liên hệ:

097 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
127,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hateco Laroma, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Thị Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN tại chung cư Hateco Plaza 101m2 giá tốt 12,9 tỷ hướng mát cực đẹp LH: 0971864994 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.