Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ D'.Le Pont D'or - 36 Hoàng Cầu, DT 110m 3 ngủ đủ đồ giá hấp dẫn

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP D.LE PONT DOR 36 HOÀNG CẦU, ĐỐNG ĐA Diện tích: 110m² Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh Tầng cao View hồ Hoàng Cầu cực thoáng Trang bị nội thất hiện đại, cao cấp: Điều hòa âm trần, đèn cảm biến nhiệt Giường, tủ âm tường, tủ lạnh, máy giặt, bếp từ đầy đủ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh gọn Vị trí trung tâm, gần Hồ Hoàng Cầu tiện ích đầy đủ Liên hệ xem nhà: Kiều Anh 0368186363Zalo/Call) Hỗ trợ thủ tục sang nhượng pháp lý đầy đủ

Xem thêm

Liên hệ:

036 818 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

130 triệu

3 PN, 2 WC
110 m²
1,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D'. Le Pont D'or - Hoàng Cầu, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Kiều Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ D'.Le Pont D'or - 36 Hoàng Cầu, DT 110m 3 ngủ đủ đồ giá hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.