Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp xuất sắc tại The Ninety Complex, 4,65 tỷ, 46m2, Đống Đa, Hà Nội

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nằm ở The Ninety Complex, Láng, p Thịnh Quang, Q.Đống Đa, Hà Nội, căn hộ 2PN này có diện tích 46m2 và được trang bị nội thất đầy đủ. Giá bán là 4,65 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Căn hộ này có phong thủy tốt, tạo điều kiện sống thoải mái và thư giãn cho cư dân. Cách trường học, chợ và công viên chỉ 2km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua Nguyễn Thị Mỹ Linh tại 0989016476

Xem thêm

Liên hệ:

098 901 ****

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

2 PN, 1 WC
46 m²
101,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Ninety Complex, Đ. Láng, P. Ngã Tư Sở, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NL

Nguyen Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp xuất sắc tại The Ninety Complex, 4,65 tỷ, 46m2, Đống Đa, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.