Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Vĩnh Hồ tầng 2 lô góc (2N + 2WC) siêu tốt 27/60m2 chỉ 3,49 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ tập thể siêu xịn tầng 2 ở tập thể Vĩnh Hồ, Đống Đa, Hà Nội, với diện tích 27m2, 2PN, 2WC, 1 Khách, 1 Bếp và và đặc biệt là lô góc siêu thoáng vĩnh viễn, có ban công, nội thất full sẵn ở luôn! Giá: 3,49 tỷ VND. Phong cách sống đỉnh cao với không gian thoáng đãng, tiện nghi đầy đủ, phù hợp cho đại gia đình năng động. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. - Thiết kế hiện đại, dễ dàng trang trí theo phong cách riêng. - Khu vực yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên. - Phong thủy tốt, mang lại may mắn và tài lộc. Tiện ích vô vàn xung quanh không thiếu: - Bệnh viện đại học Y Hà Nội, bệnh viện Việt Pháp. - Siêu thị Gia Đình, Winmart tại Vincom Royal City. - Công viên Thủy Lợi và Indira Gandhi cho những buổi chiều thư giãn. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Quốc Bình 0833391992

Xem thêm

Liên hệ:

083 339 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,49 tỷ

2 PN, 2 WC
27 m²
129,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Vĩnh Hồ, P. Thịnh Quang, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
BF

Bình Faraland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Vĩnh Hồ tầng 2 lô góc (2N + 2WC) siêu tốt 27/60m2 chỉ 3,49 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.