Tin đăng đã hết hạn.

Bán giá đầu tư, căn Góc 2PN cho thuê cực nhanh tại Lancaster Đường Láng

Ngày đăng: 15/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn góc tại tầng trung đẹp, giá hữu nghị cho quý KH nhanh tay: - Diên tích thông thủy: 66.88m2. - Hướng ban công: Đông Bắc. - Căn hộ thương gia - chuẩn khách sạn 5 Sao. - Lắp Kính Low - E Cách Âm Cản Nhiệt TỐT nhất trên Thế giới. - Tặng máy lọc nước ion kiềm chuẩn Nhật. - Hệ thống smarthomes chuẩn Đức. - Tiện ích 5*: Bể bơi bốn mùa, gym, spa, yoga. - Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp. - Nhà vệ sinh tự động toàn bộ rửa, sấy, xả nước. Giá cho thuê từ 25tr - 40tr/tháng.

Xem thêm

Liên hệ:

034 390 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

2 PN, 2 WC
66.88 m²
97,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lancaster Luminaire, Đ. Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NH

Nam Hoai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán giá đầu tư, căn Góc 2PN cho thuê cực nhanh tại Lancaster Đường Láng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.