Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn hộ 4N tại Lancaster Luminaire -1152 Láng, Full Nội thất rất đẹp, Giá hơn 21tỷ

Ngày đăng: 01/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Hiếm: Căn góc diện tích dành cho đại gia đình 180m2 4 phòng ngủ ánh sáng tự nhiên - 4 phòng tắm lớn tại Dự án Lancaster Luminaire -1152 Láng, Đống Đa, Hà Nội Diện tích: 180m2 Số phòng ngủ: 4 PN sáng view đẹp Số phòng tắm: 4 phòng tắm 100% ánh sáng tự nhiên & thông gió cho tất cả các phòng. Ban công lớn ngắm toàn cảnh hồ Tây. View thoáng vĩnh viễn. Vị trí giao điểm Kết nối Cầu Giấy, Ba Đình, Nam Từ Liêm Sổ đỏ lâu dài. Liên hệ xem nhà 24/7: 0971397592

Xem thêm

Liên hệ:

097 139 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

21,8 tỷ

4 PN, 4 WC
180 m²
121,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lancaster Luminaire, Đ. Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TN

Thu Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn hộ 4N tại Lancaster Luminaire -1152 Láng, Full Nội thất rất đẹp, Giá hơn 21tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.