Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ trung tâm Nguyễn Chí Thanh 95m2, 2PN, 2WC, full đồ, sổ đỏ trao tay Giá cực hợp lý!

Ngày đăng: 24/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa. Vị trí đắc địa: Chung cư Vườn Xuân, số 71 Nguyễn Chí Thanh trung tâm quận Đống Đa, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ xung quanh: Gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại... Diện tích: 95m². Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh 1 phòng khách 1 bếp. Nội thất: Đầy đủ, mua về ở ngay không cần sửa chữa. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá bán: 7,1 tỷ (có thương lượng với khách thiện chí). Liên hệ xem nhà: 0987063087

Xem thêm

Liên hệ:

098 706 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

2 PN, 2 WC
94 m²
75,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TT

Tran Tuyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ trung tâm Nguyễn Chí Thanh 95m2, 2PN, 2WC, full đồ, sổ đỏ trao tay Giá cực hợp lý! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.