Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán chung cư Vườn Xuân, 71 Nguyễn Chí Thanh 2N2VS tầng trung, view Hồ Tây giá 80tr/m2

Ngày đăng: 18/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ 2PN, 2WC tại Vườn Xuân, 80 triệu/m2, 94m2, Đống Đa, HN Căn hộ chung cư Vườn Xuân tọa lạc ở 71 Nguyễn Chí Thanh, p Láng Hạ, Q.Đống Đa, Hà Nội, với diện tích 94m2 và giá chỉ 80 triệu/m2. Căn hộ có 2PN và 2WC, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, thích hợp cho những ai yêu thích sự thoải mái và tiện nghi. Nội thất full, sẵn sàng để dọn vào ở ngay. Tiện ích xung quanh: + Bệnh viện: Mắt Sài Gòn, Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Đa Khoa Bảo Sơn 2. + Siêu thị: Sakuko Thái Hà, Winmart Trung Hòa, Winmart Vincom Royal City. + Công viên: Gandhi Hồ Thành Công, Indira Gandhi. + Trường học: Arena Multimedia, Trường THPT Quang Trung Đống Đa, Trường Đào Tạo Cán Bộ Lê Hồng Phong. Liên hệ để biết thêm thông tin: CÔNG TRIỂN 0916829669

Xem thêm

Liên hệ:

091 682 ****

Vị trí bản đồ

7,52 tỷ

2 PN, 2 WC
94 m²
80 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
ĐT

Đỗ Tiến Triển

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán chung cư Vườn Xuân, 71 Nguyễn Chí Thanh 2N2VS tầng trung, view Hồ Tây giá 80tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.