Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Sông Hồng Parkview Thái Hà 172m2 3PN 2VS 12,3 tỷ căn góc, full NT

Ngày đăng: 26/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ Sông Hồng Park View số 165 phố Thái Hà, Đống Đa. Tọa lạc tại con phố kinh doanh sầm uất của khu vực, giao thông thuận tiện di chuyển Ba Đình, Thanh Xuân, Cầu Giấy. Tổ hợp trung tâm thương mại, căn hộ và văn phòng Sông Hồng Park View thiết kế 25 tầng nổi, 3 tầng hầm đáp ứng đầy đủ nhu cầu gửi xe của cư dân, với đầy đủ tiện ích khu mua sắm, trung tâm tiệc cưới, hội nghị, gym, spa, bể bơi, nhà hàng ăn uống, cafe, ngân hàng. Diện tích 172m2, thiết kế 3PN + 2VS, khách, bếp. Là căn góc, các phòng bố trí hợp lý sáng thoáng, view hồ Hoàng Cầu. Nhà đẹp, full nội thất về ở luôn. Sổ cất két, sẵn sang tên, giá 12,3 tỷ có thương lượng. Liên hệ xem nhà 0983718086

Xem thêm

Liên hệ:

098 371 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

3 PN, 2 WC
172 m²
71,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sông Hồng Park View, P. Thái Thịnh, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
DN

Dũng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Sông Hồng Parkview Thái Hà 172m2 3PN 2VS 12,3 tỷ căn góc, full NT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.