Tin đăng đã hết hạn.

Tập thể Láng Trung, lô góc 3 mặt thoáng, nhà đẹp ở luôn, 65m2, 3.79 tỷ

Ngày đăng: 09/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tập thể Láng Trung, lô góc 3 mặt thoáng, nhà đẹp ở luôn, 65m2, 3.79 tỷ. - Vị trí vô cùng đẹp, ngõ thông Láng Trung sang Vũ Ngọc Phan. Sát sân bóng Pickleball Láng Hạ, Khu vực dân trí cực cao, tiện ích không thiếu thứ gì. - Thiết kế: Phòng khách + bếp + 2PN riêng biệt + WC khép kín. - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. LH em Huy để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

033 683 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,79 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
58,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
HH

Hồ Ngọc Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tập thể Láng Trung, lô góc 3 mặt thoáng, nhà đẹp ở luôn, 65m2, 3.79 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.