Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3N 2WC chung cư Sông Hồng Park 165 Thái Hà (DT: 157m2; Tầng trung đẹp)

Ngày đăng: 06/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Cc cao cấp - phố vip TT Đống Đa - căn góc 2 mặt thoáng nhiều ban công - nhà đẹp full đồ ở luôn. + Vị trí nằm ở Phố Thái Hà - Lõi Đống Đa. Với 3PN + 2WC, hướng Đông Nam. Căn hộ được thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ với các trang thiết bị như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Là căn góc nên cực thoáng sáng, view hồ Hoàng Cầu chill chill. + Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện: Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Đại học Y Hà Nội, bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2. - Siêu thị: Siêu thị Gia Đình, Siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart Vincom Royal City. Bể bơi. - Công viên: Công viên Thủy Lợi, Công viên Indira Gandhi, công viên Gandhi Hồ Thành Công. - Trường học: Trường Tiểu học Bế Văn Đàn, Trường THPT Quang Trung Đống Đa, Trường Đào tạo Cán bộ Lê Hồng Phong. Giá: 14,5 tỷ (thương lượng). Sổ đỏ chính chủ. Ngọc nhà đẹp: 0943114248

Xem thêm

Liên hệ:

094 311 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

3 PN, 2 WC
154 m²
94,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sông Hồng Park View, P. Thái Thịnh, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
BN

Bích Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3N 2WC chung cư Sông Hồng Park 165 Thái Hà (DT: 157m2; Tầng trung đẹp) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.