Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại 99 Láng Hạ - 78m2 - Giá 8,2 tỷ - Khách thiện trí thương lượng

Ngày đăng: 30/05/2025

7.5
Khá
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 78m2 - 2 ngủ tại tòa 99 Phố Láng Hạ

Sổ đỏ chính chủ lâu dài

TK 2 ngủ 2 WC - Phòng khách, bếp

Vị trí tòa nhà nằm mặt Phố láng hạ và phố Thái Thịnh

Khu vực trung tâm Đống Đa, tiện ích xung quanh đầy đủ điện, đường, trường, trạm ...

Rất ít nhà bán - Giao thông thuận tiện đi lại

Xem thêm

Liên hệ:

038 345 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 18m
Nội thất
Số ban công 2
Mức độ giao dịch Gấp
Hướng ban công Tây, Đông Bắc, Tây Nam, Tây Bắc
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn, Thang máy, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
105,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
27
Tầng thứ
12
Hướng
Tây, Đông Bắc, Tây Nam, Tây Bắc
Địa chỉ
Petrowaco 97-99 Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại 99 Láng Hạ - 78m2 - Giá 8,2 tỷ - Khách thiện trí thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.