Tin đăng đã hết hạn.

Giá thật, Bán căn hộ 112m2, 2N - 2WC Sky City , Ban công Đông Bắc mát mẻ, Full đồ đẹp, Sổ đỏ, Giá 7

Ngày đăng: 26/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Gia đình cần chuyển nhượng căn hộ 2N tòa Sky City Tower, 88 Láng Hạ. Nhà đẹp, sạch sẽ, đầy đủ nội thất có thể ở luôn. Thiện trí bán sớm. - Căn hộ có diện tích 112m2, thiết kế 2PN + 2WC + bếp, mang đến không gian thoải mái cho gia đình. - Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, giúp tiết kiệm thời gian và công sức cho việc trang trí. - Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia đình. - Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện Thận Hà Nội, bệnh viện Đa Khoa Bảo Sơn 2, và Bệnh viện Mắt Sài Gòn Đường Láng. - Siêu thị Teekiu Mart, WinMart Vincom Royal City, và Siêu thị Sakuko Thái Hà đáp ứng nhu cầu mua sắm. - Công viên Indira Gandhi và Công viên Gandhi Hồ Thành Công là nơi lý tưởng để thư giãn. - Trường Tiểu Học Thành Công B và Trường THPT Quang Trung Đống Đa gần đó, thuận lợi cho việc học tập của con cái. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về căn hộ này qua số điện thoại 0813443333 và gặp Nguyễn Hoàng

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

2 PN, 2 WC
112 m²
83,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sky City Towers - 88 Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá thật, Bán căn hộ 112m2, 2N - 2WC Sky City , Ban công Đông Bắc mát mẻ, Full đồ đẹp, Sổ đỏ, Giá 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.