Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 136m2 tại 170 Đê La Thành, Đống Đa, Hà Nội, 10,9 tỷ, view đẹp, chính chủ

Ngày đăng: 09/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 170 Đê La Thành - GP Building tọa lạc tại Đê La Thành, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 136m2, phù hợp cho gia đình với không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện nghi.

+ 2 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
+ 2 phòng tắm tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư.

+ Hướng cửa chính Tây Nam và hướng ban công Đông Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.

Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm về quyền sở hữu.

Địa điểm tiện ích xung quanh:

Dưới chân toàn nhà là siêu thị Winmart và phòng gym.

+ Gần bệnh viện Việt Pháp Hà Nội, bệnh viện K, bệnh viện Da liễu Hà Nội.
+ Gần công viên Thống Nhất, công viên Thủy Lợi, công viên Gandhi Hồ Thành Công.
+ Gần trường tiểu học Thịnh Hào, Tô Vĩnh Diện, trường cao đẳng Y Tế Hà Nội, trường THPT Đống Đa, Nhạc viện Hà Nội, ĐH Mỹ Thuật, ĐH Văn Hóa.
+ Gần ga Đê La Thành của đường sắt trên cao.

Có thể nói là trung tâm Đống Đa, cái rốn của Hà Nội, đi các quận liền kề đều rất gần.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà:
Đặng Quốc Chương - 0966165315.

Xem thêm

Liên hệ:

096 616 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

2 PN, 2 WC
136 m²
80,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư 170 Đê La Thành - GP Building, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
ĐC

Đặng Quốc Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 136m2 tại 170 Đê La Thành, Đống Đa, Hà Nội, 10,9 tỷ, view đẹp, chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.