Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 137m2 tầng trung view thoáng 3PN 2VS nhà sổ đỏ sẵn cần bán gấp LH 0988288234

Ngày đăng: 29/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Green Diamond 93 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

+ Diện tích 137m2 với 3 phòng ngủ rộng rãi và 2 phòng tắm tiện lợi.
+ Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Hướng cửa chính Tây và ban công Đông Nam mang lại phong thủy tốt.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như:
+ Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2.
+ Siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart Vincom Royal City.
+ Công viên Gandhi Hồ Thành Công, Công viên Thủy Lợi.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: PHẠM QUANG HUY - 0988288234.

Xem thêm

Liên hệ:

098 828 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

14,11 tỷ

3 PN, 2 WC
137 m²
103 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Green Diamond 93 Láng Hạ, P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Quang Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 137m2 tầng trung view thoáng 3PN 2VS nhà sổ đỏ sẵn cần bán gấp LH 0988288234 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.