Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ sâu, giá rẻ hơn thị trường 2 tỷ, căn góc DT 137m2 - 3PN Green Diamond, sổ đỏ cầm tay

Ngày đăng: 25/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn góc 3PN - view hồ - full đồ cao cấp sống đẳng cấp tại Green Diamond 93 Láng Hạ - giá tốt nhất thị trường.

Chỉ mang vali đến là ở sổ đỏ trao tay Nhận nhà ngay!

Thông tin căn hộ:
Diện tích: 137m2 thông thủy.
Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 WC, 3 ban công cực hiếm đón trọn ánh sáng tự nhiên, view hồ Hoàng Cầu, view Hồ Thành Công & thành phố siêu đẹp.
Tình trạng: Căn góc, tầng cao, nhà mới 100% bàn giao cuối 2023.
Nội thất: Full đồ cao cấp chỉ việc xách vali vào ở.
Pháp lý: Sổ hồng trao tay sang tên nhanh gọn.
Dòng tiền cho thuê: Hơn 40 triệu/tháng.

Giá bán: 16.4 tỷ (thương lượng).

Tiện ích đẳng cấp:
Bể bơi nước mặn 4 mùa, gym, spa, trung tâm thương mại 5 tầng.
Trường mầm non nội khu, vườn dạo bộ.
4 tầng hầm, mỗi căn có 1 lốt ô tô.
An ninh 24/7, dân trí cao.
Vị trí đắc địa: 10 phút đến Hồ Tây 15 phút tới Hồ Gươm.

Lý do bán: Chủ nhà chuyển hướng đầu tư, cần bán gấp trong tháng!

Liên hệ trực tiếp em Bằng: 0856 453 968.

(Miễn trung gian Hỗ trợ xem nhà & thủ tục pháp lý).

Xem thêm

Liên hệ:

085 645 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

16,4 tỷ

3 PN, 2 WC
137 m²
119,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Diamond 93 Láng Hạ, P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
B

Bằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ sâu, giá rẻ hơn thị trường 2 tỷ, căn góc DT 137m2 - 3PN Green Diamond, sổ đỏ cầm tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.