Tin đăng đã hết hạn.

4 phòng ngủ! Bán căn hộ 131,5m2 chỉ 9,2 tỷ tọa lạc tại 187 Nguyễn Lương Bằng. LH: 0967401656 Nam

Ngày đăng: 24/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 187 Nguyễn Lương Bằng.
Địa chỉ: Số 187 Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa.
Diện tích: 131.5m2.
Thiết Kế: 4 phòng ngủ riêng biệt - 2 vệ sinh sang trọng.
Hướng:
Cửa chính hướng Đông Bắc (thông thoáng, dễ dàng đón gió mát).
Ban công hướng Tây Nam (tràn ngập ánh sáng tự nhiên buổi sáng).
Giá: 9.2 tỷ (có thương lượng).
LH: 0967401656 Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

096 740 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

4 PN, 2 WC
131.5 m²
69,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sunrise Tower 187 Tây Sơn (tên khác Nam Đồng Tower), Đ. Tây Sơn, P. Quang Trung, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
MN

Mr. Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 4 phòng ngủ! Bán căn hộ 131,5m2 chỉ 9,2 tỷ tọa lạc tại 187 Nguyễn Lương Bằng. LH: 0967401656 Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.