Tin đăng đã hết hạn.

Gấp chính chủ bán căn hộ cao cấp sông hồng park view 165 thái hà

Ngày đăng: 13/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CAO CẤP SÔNG HỒNG PARK VIEW 165 THÁI HÀ
-Diện tích: 110,9m²
- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh
- Cửa chính: hướng Tây Bắc Ban công: hướng Tây Nam.
Căn góc view đẹp nhất toà.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
- Nội thất cao cấp hơn 1 tỷ để lại người mua
- Giá bán: 8,5 tỷ (bao toàn bộ phí)
Tiện ích vượt trội:
Tòa nhà có 2 tầng hầm để ô tô, 4 thang máy tốc độ cao
Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo
Vị trí trung tâm đắc địa gần các trường học, trung tâm thương mại, giao thông thuận tiện

Liên hệ chính chủ: 0937488868

Xem thêm

Liên hệ:

093 748 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 2 WC
110.9 m²
76,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sông Hồng Park View, P. Thái Thịnh, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0937488868

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp chính chủ bán căn hộ cao cấp sông hồng park view 165 thái hà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.