Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 104m2 tại 93 Láng Hạ, 16 tỷ VND, Đống Đa, HN, giá tốt!

Ngày đăng: 11/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 3PN, 2WC diện tích 104m2 tại Green Diamond, 93 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội.

- Giá cực tốt chỉ 16 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở với các tiện nghi hiện đại như điều hòa, giường, tủ lạnh.
- Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, phong thủy tốt.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Khu vực xung quanh
- Gần siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart Vincom Royal City, siêu thị Teekiu Mart.
- Trường tiểu học Thành Công B, trường THPT Quang Trung Đống Đa.
- Công viên Gandhi Hồ Thành Công, công viên Indira Gandhi.
- Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Mắt Sài Gòn Đường Láng.

Thông tin dự án
Dự án Green Diamond gồm tòa nhà 27 tầng với 3 tầng hầm, tầng 1-5 là trung tâm thương mại và văn phòng, tầng 6-27 là căn hộ tái định cư và thương mại. Dự án được đầu tư bởi Vinaconex với nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, bể bơi bốn mùa, phòng tập gym, khu vui chơi trẻ em, và hệ thống an ninh 24/7.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà tại 0982546686 với Bạch Vững.

Xem thêm

Liên hệ:

098 254 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

16 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
153,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Green Diamond 93 Láng Hạ, P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
BV

Bạch Văn Vững

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 104m2 tại 93 Láng Hạ, 16 tỷ VND, Đống Đa, HN, giá tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.