Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 11 Hateco Laroma - Nội thất đẹp - Giá chỉ 12, x tỷ LH 0981152882

Ngày đăng: 03/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội trong tay vận may sẽ tới!
Gia đình chuyển đổi chỗ làm nên bán căn hộ tại Laroma Huỳnh Thúc Kháng.
Loại hình: 2PN + 1.
Nhà sẵn đồ mới.
Sổ hồng.
Giá bán hơn 12 tỷ bao phí.
Bác nào thiện chí liên hệ 0981152882 E Dũng để xem và mua. Nhà đẹp miễn chê ạ.
Mong gặp anh chị là hữu duyên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****

Vị trí bản đồ

12,46 tỷ

2 PN
100.9 m²
123,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hateco Laroma, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0981152882

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 11 Hateco Laroma - Nội thất đẹp - Giá chỉ 12, x tỷ LH 0981152882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.