Tin đăng đã hết hạn.

3333 Chính chủ bán CH Green Diamond 93 Láng Hạ, 9,3 tỷ, 72m2, 2N - 2WC, ban công mát mẻ, sổ đỏ sẵn

Ngày đăng: 01/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Gia đình chuyển xuống biệt thự nên cần nhượng lại căn hộ 2 ngủ không sử dụng tại tòa Green Diamond 93 Láng Hạ. Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện: Mắt Sài Gòn đường Láng, Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2.
- Công viên: Công viên Gandhi, Hồ Thành Công.
- Siêu thị: Winmart Vincom Royal City, Siêu thị Sakuko Thái Hà.
- Trường học: Trường Tiểu học Thành Công B, Trường Đào tạo cán bộ Lê Hồng Phong.

- Diện tích 72m2, thiết kế 2N - 2WC, bếp, logia,...
- Tầng trung, ban công Đông nam mát mẻ,
- Sổ đỏ sẵn giao dịch, giá bán 9 tỷ hơn. Liên hệ để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Hoàng 3333 số điện thoại 0813443333.

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
129,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Green Diamond 93 Láng Hạ, P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3333 Chính chủ bán CH Green Diamond 93 Láng Hạ, 9,3 tỷ, 72m2, 2N - 2WC, ban công mát mẻ, sổ đỏ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.