Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh tập thể Phạm Ngọc Thạch, Tầng 2 , 105m x 3Phòng Ngủ, 2 vệ sinh, Giá 4,93 Tỷ

Ngày đăng: 15/03/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM ĐỐNG ĐA - TẬP THỀ ĐẸP NHƯ CHUNG CƯ- TRUNG TÂM QUẬN - AN SINH ĐỈNH - Ở LUÔN

+ Vị trí:
- Ngay cầu vượt Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc. Bán kính 2km không thiếu thứ gì (Vincom Phạm Ngọc Thạch, trường ĐH Bách - Kinh - Xây, bệnh viện Bạch Mai)...

+ Nhà tập thể T2+3, 3 mặt thoáng, cầu thang ngoài (cầu thang 2)
- T2 (86m2) Phòng khách, bếp, 3 phòng, 2 wc
- T3 (18m2) Kho và phu phơi đồ

+Tặng full nội thất liền tường

+ Sổ nét, sẵn sàng giao dịch

LH : Đạt - 0975627086( phone/zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

097 562 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

4,93 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
46,95 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh tập thể Phạm Ngọc Thạch, Tầng 2 , 105m x 3Phòng Ngủ, 2 vệ sinh, Giá 4,93 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.