Tin đăng đã hết hạn.

Bán rất gấp CC tại Hong Kong Tower, DT 127m2, 3PN, 2WC, LH: 0976 464 618

Ngày đăng: 12/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán rất gấp căn hộ CC Hong Kong - Huỳnh Thúc Kháng kéo dài.
- Diện tích 127m2. Thiết kế hiện đại 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất cao cấp như điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, tràn ngập ánh sáng tự nhiên.

- Pháp lý sổ đỏ sẵn sàng.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Mắt Sài Gòn Đường Láng.
- Công viên Gandhi Hồ Thành Công, Công viên Thủ Lệ.
- Siêu thị Sakuko Thái Hà, siêu thị Hapro C13.
- Trường cao đẳng Y Tế Hà Nội, trường THPT Đống Đa.

Gia đình cần bán rất gấp giá tốt nhất trên 85tr/1m2.

Liên hệ Ms Huong: 0976 464 618.

Xem thêm

Liên hệ:

097 646 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,79 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán rất gấp CC tại Hong Kong Tower, DT 127m2, 3PN, 2WC, LH: 0976 464 618 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.