Tin đăng đã hết hạn.

Bán Tập thể Tôn Đức Thắng - Đoàn Thị Điểm, Đống Đa, sổ to 43m2, nhà đẹp ở ngay

Ngày đăng: 09/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Tập thể Tôn Đức Thắng - Đoàn Thị Điểm, Đống Đa, sổ to 43m2 thực tế 65m2, nhà đẹp ở ngay.

Căn hộ tập thể - trung tâm quận Đống Đa - 2PN - ở hay cho thuê đều đẹp - oto đỗ cửa.

Vị trí:
- Nằm ngay mặt phố Đoàn Thị Điểm, oto đỗ ngay chân tập thể, sân để xe rộng thoáng, để được 20 - 30 xe máy, an ninh an toàn tuyệt đối.

- Trung tâm Q. Đống Đa, di chuyển thuận tiện ra Cát Linh, Tôn Đức Thắng, Bích Câu...
- Cầu thang thoải và rất rộng.
- Diện tích: 43/65m2.

- Thiết kế:
- 2 ngủ 1 vệ sinh, 2 ban công thoáng trước sau, phòng ngủ nào cũng có cửa sổ và khe thoáng vĩnh viễn, đối diện là toà nhà văn phòng.

- Nội thất cao cấp, chủ nhà tỉ mỉ chọn từng thiết bị, từ gương - tủ - kệ - cửa ra vào, đều chọn thủ công, bày trí hiện đại, ấn tượng.

Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.

- Giá: 4.39 tỷ.
- Liên hệ: 0966014957.

Xem thêm

Liên hệ:

096 601 ****

Vị trí bản đồ

4,39 tỷ

2 PN, 1 WC
65 m²
67,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Tập thể Tôn Đức Thắng - Đoàn Thị Điểm, Đống Đa, sổ to 43m2, nhà đẹp ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.