Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 187 Nguyễn Lương Bằng - 66m2 - 2PN - 1WC

Ngày đăng: 17/12/2024

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn chung cư cao cấp: 187 Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, 66m2 với thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. - Nằm trong khu vực trung tâm, nhiều tiện ích như trường học, gần siêu thị, bệnh viện, an ninh dân trí, oto đỗ chân chung cư. - Hướng nhà thoáng mát, không khí trong lành, ánh sáng tự nhiên. - Pháp lý sổ đỏ săn sàng giao dịch. - Giá 4,96 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 663 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,96 tỷ

2 PN, 1 WC
66 m²
75,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sunrise Tower 187 Tây Sơn (tên khác Nam Đồng Tower), Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TC

Trịnh Hạnh Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 187 Nguyễn Lương Bằng - 66m2 - 2PN - 1WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.