Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn 3N2W đẹp tại dự án The Ninety Complex 90 Đg Láng Ngay Ngã Tư Sở full nội thất LH:0965 538 ***

Ngày đăng: 06/10/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Mình cần bán nhanh căn 3PN2W tại dự án The Ninety Complex 90 Đg Láng Ngay Ngã Tư Sở full nội thất
+ Diện tích 92.14m thông thuỷ (97.14 m tim tường)
+ Bàn giao full nội thất cao cấp như hình.
+ Vào tên hợp đồng trực tiếp Chủ đầu tư.
- Dự kiến bàn giao: Quý II/2025.
- Bàn giao full nội thất: Điều hoà âm trần, thiết bị bếp Hafele, thiết bị vệ sinh Kohler, khoá từ 4 chức năng, sàn gỗ, SmartHome,...
- Tiện ích:
+ 4 tầng hầm.
+ Tầng 1: Sảnh đón tiếp và dịch vụ thương mại.
+ Tầng 2: Dịch vụ thương mại.
+ Tầng 3: Thư viện số, phòng vui chơi giải trí, co - working, phòng yoga, phòng tập thể thao và bể bơi 4 mùa.
+ Tầng 4 - 27: Căn hộ khách sạn, diện tích thông thủy từ 31,3 - 92,1 m.
- Ở hoặc đầu tư đều sinh lời tốt.
+ Vị trí Ngã Tư Sở nên cho thuê nhanh - giá tốt, tăng giá mạnh.

Liên hệ ngay khi còn căn đẹp LH: 0965 538 ***Mr Toàn BĐS - Zalo)
Xem thêm

Liên hệ:

096 553 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TT

Trần Văn Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn 3N2W đẹp tại dự án The Ninety Complex 90 Đg Láng Ngay Ngã Tư Sở full nội thất LH:0965 538 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.