Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tập thể tầng 4 tòa C1 Vĩnh Hồ diện tích 51m2, 2 ngủ WC bếp riêng giá 2,48 tỷ có TL

Ngày đăng: 25/09/2024

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng
Cần bán căn hộ tầng 4 tòa C1 Vĩnh Hồ - P. Thịnh Quang - Q. Đống Đa - Hà Nội.
Diện tích sổ: 22.5m² thực tế 51m².
Hiện trạng: 2 ngủ, WC và nhà tắm bên ngoài.
+ Tòa nhà vị trí rất đẹp cách 20m ra mặt đường Thái Thịnh, gần trường học, bệnh viện, chợ ngay cạnh 10h vẫn còn bán hàng.
+ Đặc biệt sau này dự thảo đền bù 2,5 lần sẽ được 56m² chung cư mới lúc đó giá nhận chung cư phải trên 4 tỷ.
+ Pháp lý sổ đỏ giao dịch ngay trong ngày.
Xem nhà liên hệ: Anh Giáp 0838 996 ***
Xem thêm

Liên hệ:

083 899 ****

Vị trí bản đồ

2,48 tỷ

2 PN, 1 WC
51 m²
48,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tập thể tầng 4 tòa C1 Vĩnh Hồ diện tích 51m2, 2 ngủ WC bếp riêng giá 2,48 tỷ có TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.