Bán Căn hộ view đẹp nhất Eurowindow - 3 ngủ,2 wc - Tầng trung, hướng ĐN - 5 tỷ 5 có sẵn sổ bàn giao

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, Hà Nội (cũ: Đông Anh, Hà Nội), với diện tích 85,1m2, 3PN, 2WC, hướng Đông Nam. Giá bán 5,5 tỷ VND. ( có thương lượng ) Thông tin dự án: Dự án Eurowindow River Park do Tập đoàn Eurowindow đầu tư, có tổng diện tích 5ha, mật độ xây dựng 40%. Dự án bao gồm 4 tòa chung cư cao cấp từ 33-39 tầng, 65 lô biệt thự liền kề, 138 lô shophouse, tổng cộng 2.058 căn hộ với diện tích từ 63-97m2. + Hệ thống tiện ích phong phú: trường học chuẩn quốc gia, vườn treo trên cao, đường dạo bộ, khu thể thao, đài phun nước, phòng sinh hoạt cộng đồng, sảnh lễ tân, bể bơi 4 mùa mái kính, khu vui chơi trẻ em, siêu thị 1.700m2, hầm để xe 43.000m2, shophouse, trường mầm non, Euro Town phố đi bộ, điểm check-in Aura Circle. Gần các tiện ích: cách siêu thị Winmart Đông Hội 2km, cách trường học 2km, cách công viên 2km. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Thành Đạt 0933218225

Xem thêm

Liên hệ:

093 321 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

3 PN, 2 WC
85.1 m²
64,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội

Nguyễn Thành Đạt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ view đẹp nhất Eurowindow - 3 ngủ,2 wc - Tầng trung, hướng ĐN - 5 tỷ 5 có sẵn sổ bàn giao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.