Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ TMDV Eurowindow River Park. 147m đến 242m. Đa công năng. Giá từ 44tr/m2-6.7 tỷ/căn. Vay 70%

Ngày đăng: 08/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ TMDV thuộc dự án Eurowindow River Park chân cầu Đông Trù - Đông Hội - Đông Anh. - Các căn hộ TMDV thuộc tầng 5 và 6 của các tòa. - Đa dạng diện tích: 147m, 155m, 163m, 228m, 242m. - Đa công năng: Thích hợp mở cửa hàng, văn phòng, spa, quán ăn, café, cắt tóc gội đầu, nail, nhà bóng, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, hiệu thuốc, homestay lưu trú... Hoặc cho thuê sinh lời ổn định. - Giá hợp lý: Từ 44tr/m2. Tổng giá từ 6,7 tỷ/ căn. + Vị trí đắc địa: Mặt đường lớn, kết nối thuận tiện cầu Đông Trù, chỉ vài phút sang trung tâm Hà Nội. + Tiện ích đồng bộ: Trung tâm thương mại, trường học, công viên cây xanh, hồ điều hòa. + Cộng đồng dân cư văn minh: Hơn 2.000 hộ gia đình đã về ở, sẵn khách hàng cho các mô hình kinh doanh. Liên hệ: 0912216201

Xem thêm

Liên hệ:

091 221 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,17 tỷ

4 PN, 3 WC
163 m²
43,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội

Hoàng Tiến Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ TMDV Eurowindow River Park. 147m đến 242m. Đa công năng. Giá từ 44tr/m2-6.7 tỷ/căn. Vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.