Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Eurowindow River Park, 46 triệu / m2, 82 m2, 3PN, 2WC, view đẹp

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Eurowindow River Park tọa lạc tại địa chỉ 5, Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội. Với diện tích 82 m2, căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình bạn. Nội thất nguyên bản CĐT. - Diện tích 82 m2, gồm 3 phòng ngủ (3PN), 2 phòng tắm (2WC) - Tiện nghi đầy đủ cho cuộc sống hàng ngày. - Hướng cửa chính Tây Nam, ban công hướng Đông Bắc - Đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. - Giá chỉ 46 triệu / m2 - Một mức giá hợp lý cho căn hộ cao cấp tại khu vực. Căn hộ có pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Địa điểm xung quanh: - Gần siêu thị Winmart Đông Hội, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ r.Hải: 0399876789

Xem thêm

Liên hệ:

039 987 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,77 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
45,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
H

Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Eurowindow River Park, 46 triệu / m2, 82 m2, 3PN, 2WC, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.