Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư sinh lời đỉnh cao với căn hộ 1PN tại Lumiere Cổ Loa với số vốn ban đầu chỉ từ 1,2 tỷ

Ngày đăng: 05/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư sở hữu căn hộ 1pn siêu vip mà vồn tự có chỉ từ 1,2 tỷ. Anh chị đang tìm kiếm một kênh đầu tư an toàn lợi nhuận cao thanh khoản tốt tại Hà Nội? Thì Căn hộ 1PN Trục 21 Tòa A1, Lumiere Prime Hills Cổ Loa chính là lựa chọn Không thể bỏ lỡ! + Lý do nên đầu tư ngay: Vị trí chiến lược: Nằm tại trung tâm Vin Cổ Loa nơi hạ tầng đang bùng nổ, tiềm năng tăng giá vượt trội trong 2 - 3 năm tới. Thanh khoản vượt trội: Dễ dàng cho thuê và sang nhượng nhờ view nội khu xanh mát, thiết kế tối ưu. + Chính sách tài chính đột phá: Thanh toán sớm: Chiết khấu tới 17,3% GTCH. Theo tiến độ: Chiết khấu 9,3% GTCH. Vay ngân hàng 70%, miễn gốc lãi tới tháng 04/2028. Chỉ cần vốn ban đầu 20% (~1,2 tỷ) là ký ngay HĐMB. Quà tặng hấp dẫn: 24 tháng miễn phí quản lý dịch vụ, tăng sức hút khi cho thuê. + Tại sao căn hộ này là cỗ máy sinh lời? Vốn đầu tư nhỏ, lợi nhuận dài hạn lớn. Dễ dàng xoay vòng vốn nhờ thanh khoản nhanh. Hưởng trọn sóng tăng giá từ sự phát triển đồng bộ của đại đô thị Vinhomes Cổ Loa. Đây là cơ hội cuối cùng để sở hữu căn hộ SIÊU VIP với vốn đầu tư chỉ từ 1,2 tỷ. * Liên hệ ngay Khanh 0975869885 để nhận bảng giá chi tiết & tư vấn chiến lược đầu tư hiệu quả nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 586 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao

Vị trí bản đồ

5,19 tỷ

1 PN, 1 WC
47.1 m²
110,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
TV

Tuấnkhanh Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư sinh lời đỉnh cao với căn hộ 1PN tại Lumiere Cổ Loa với số vốn ban đầu chỉ từ 1,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.