Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CC 2PN tại Eurowindow River Park, 4,35 tỷ, 83m2 bán nhanh cho khách thiện chí

Ngày đăng: 11/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tổng quan: Căn hộ chung cư 2PN + 2WC tại Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội, với diện tích 77,1m2 thông thuỷ và khoảng 83m2 tim tường. Giá bán 4,35 tỷ VND. Căn hộ thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường. Phong thủy tốt, mang lại sự thoải mái cho cư dân. - Điểm đặc biệt: + 2PN + 2WC + bếp. + Nội thất cơ bản. + Pháp lý đầy đủ. Tiện ích xung quanh: - Siêu thị Winmart Đông Hội. - Hệ thống trường học chuẩn quốc gia. - Khu thể thao. - Đài phun nước. - Phòng sinh hoạt cộng đồng. - Khu vui chơi trẻ em. - Bể bơi 4 mùa mái kính. Giới thiệu thêm về dự án: Dự án Eurowindow River Park có tổng diện tích 5ha với mật độ xây dựng 40%. Dự án gồm 4 tòa chung cư cao cấp từ 33 - 39 tầng, 65 lô biệt thự liền kề và 138 lô shophouse. Tổng số 2.058 căn hộ với diện tích từ 63 - 97m2. Dự án mang lại không gian sống tiện nghi và hiện đại với nhiều tiện ích như Euro Town - phố đi bộ, điểm check - in Aura Circle. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Lê Thị Quỳnh My 0988998089

Xem thêm

Liên hệ:

098 899 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
52,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
LM

Lê Thị Quỳnh My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CC 2PN tại Eurowindow River Park, 4,35 tỷ, 83m2 bán nhanh cho khách thiện chí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.