Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp 1pn+ Vinhomes Cổ Loa giá 4,8 tỷ gần Triển lãm Quốc Gia. Vào Hồ Tây 7 phút

Ngày đăng: 03/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Quỹ căn 1-2-3PN cuối cùng tại dự án Lumiere Prime Cổ Loa giá từ 4,7 tỷ, có hỗ trợ vay trả góp 70% miễn gốc lãi, vốn ban đầu chỉ tầm 1 tỷ. Full nội thất cao cấp của các thương hiệu quốc tế 57 tiện ích trong nhà và ngoài trời: bể bơi 4 mùa, bể bơi ngoài trời, bể sục, xông hơi, phòng gym, yoga, phòng họp, thư viện, khu vui chơi trẻ em, khu thể thao.. Liên hệ em để sở hữu 1 căn tại dự án hot nhất Hà Nội!

Xem thêm

Liên hệ:

090 222 ****

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

46 m²
104,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
TH

Trần Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp 1pn+ Vinhomes Cổ Loa giá 4,8 tỷ gần Triển lãm Quốc Gia. Vào Hồ Tây 7 phút - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.