Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp Eurowindow River Park với giá ưu đãi và chính sách hấp dẫn

Ngày đăng: 26/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ rộng 67,7m², bố trí 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng khách liên thông bếp tạo không gian mở, ban công thoáng đón gió và ánh sáng tự nhiên. Thiết kế tối ưu, phù hợp cho gia đình trẻ đang tìm kiếm một nơi an cư tiện nghi và xanh mát. Điểm nổi bật căn hộ: Diện tích vừa đủ, công năng thông minh. Ban công hướng mát, view nội khu xanh mát. Nội thất bàn giao cao cấp, chỉ cần dọn vào ở. Tiện ích dự án. Hồ bơi tràn bờ, công viên cây xanh, khu BBQ, sân chơi trẻ em. Trung tâm thương mại, siêu thị, café, gym spa ngay trong khu. An ninh 24/7, hệ thống thang máy hiện đại, hầm để xe rộng rãi. Vị trí: Sở hữu vị trí chiến lược, kết nối dễ dàng đến trung tâm thành phố, gần trường học, bệnh viện, khu thương mại lớn. Giá bán hấp dẫn pháp lý minh bạch, sổ hồng lâu dài. Liên hệ ngay để xem nhà mẫu và nhận thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

094 105 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 2 WC
67.7 m²
70,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Minh Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp Eurowindow River Park với giá ưu đãi và chính sách hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.