Tin đăng đã hết hạn.

CC Thăng Long Green City, Kim Chung Đông Anh, còn 30 căn duy nhất giá chỉ 18,4 triệu/m2

Ngày đăng: 28/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Mặt bằng Tòa CT3B và CT3C: Căn hộ 02 phòng ngủ: Diện tích 52,5m2 - 59,6m2 - 59,8m2. - Thanh toán linh hoạt hỗ trợ vay lên tới 70%. - Vị trí đắc địa, kết nối trung tâm gần trường học, bệnh viện, chợ. - Tiện ích đầy đủ: Thang máy, bãi đỗ xe, khu vui chơi, bảo vệ 24/7. - Pháp lý rõ ràng hỗ trợ hồ sơ từ A - Z. - Số lượng căn hộ có hạn ưu tiên người đăng ký sớm! - Ai được mua nhà ở xã hội? - Người có thu nhập thấp. - Công nhân, viên chức, người lao động chưa có nhà ở. - Cư trú/ làm việc tại khu vực dự án. Liên hệ để chốt ngay: 0899282193 - Thiên Nga. Hỗ trợ miễn phí thủ tục hồ sơ.

Xem thêm

Liên hệ:

089 928 ****

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

2 PN, 2 WC
59.8 m²
18,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Link City, X. Tiên Dương, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
N

Ngakara93

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC Thăng Long Green City, Kim Chung Đông Anh, còn 30 căn duy nhất giá chỉ 18,4 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.