Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn hộ góc đẳng cấp diện tích khủng, view triệu đô

Ngày đăng: 21/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn hộ góc đẳng cấp diện tích khủng, view triệu đô. A1.4220 Lumière Prime Hills | Masterise Homes. Điểm sáng khác biệt của A1.4220: Căn hộ GÓC - 2 mặt thoáng, siêu nhiều ánh sáng tự nhiên. Ban công hướng Tây Bắc - Đông Bắc, view công viên nội khu & ga Metro, tầm nhìn rộng mở không bị chắn. Diện tích rộng rãi 62.8m² thiết kế 1PN + 1 phòng đa năng (có thể làm phòng làm việc, phòng em bé, hoặc phòng ngủ phụ). Layout thông minh, không góc chết phù hợp cả để ở & đầu tư cho thuê. Giá trị xứng tầm đẳng cấp: Giá full: 8.165 TỶ. Giá thanh toán sớm (TTS): 6.768 TỶ. Giá vay: 8.059 TỶ. Tiện ích xung quanh miễn bàn: Hồ bơi ngoài trời và hồ bơi bốn mùa trong nhà. Công viên nội khu cực chill ngay dưới chân toà. Cách ga Metro chỉ vài bước chân di chuyển siêu tiện. Trung tâm thương mại, gym, café, trường học & bảo vệ 24/7. Lý tưởng cho ai đang tìm: Căn hộ cao cấp, nhiều không gian, ban công thoáng. Mua ở ngay không cần sửa sang. Đầu tư cho thuê hoặc bán lại đều dễ dàng vì căn góc cực hiếm. Inbox ngay hôm nay để giữ căn góc VIP trước khi sold out!

Xem thêm

Liên hệ:

089 689 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,17 tỷ

2 PN, 2 WC
68.4 m²
119,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thái Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn hộ góc đẳng cấp diện tích khủng, view triệu đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.