Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán chung cư CT3 Kim Chung Đông Anh diện tích 48 - 58 - 61m vuông

Ngày đăng: 20/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Lịch nộp hồ sơ dự án NOXH hot nhất Hà Nội hiện nay (chính xác nhất). CT3 Kim Chung: 8h ngày 1 - 10 và kết thúc vào 17h ngày 11 - 11. Mọi người lưu ý cập nhật và chú ý thời hạn nộp để chuẩn bị hồ sơ cho kịp. Lưu ý là xác nhận điều kiện nhà ở (mẫu 02,03) ở văn phòng đất đai đi làm mất thời gian khoảng 1 - 2 tháng, mọi người sắp xếp thời gian đi làm kẻo bị muộn! Dự án nào cũng hot và quá tải, nhiều thông tin gây nhiễu, rất nhiều người ko đc hướng dẫn, khó tiếp cận với chính sách nhân văn của NN. Biết được tình hình này, bên mình có nhận hỗ trợ tư vấn và hướng dẫn các bước làm hồ sơ để giúp mọi người có 1 bộ hồ sơ hoàn chỉnh. Tư vấn nhiệt tình 24/7 với người có công cùng tip để được nhận suất ưu tiên(chỉ nhận 10 Người đăng ký sớm nhất).

Xem thêm

Liên hệ:

037 651 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

1,09 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
18,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Green Link City, X. Tiên Dương, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
TV

Thanh Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán chung cư CT3 Kim Chung Đông Anh diện tích 48 - 58 - 61m vuông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.