Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC Thăng Long Green City, 2,3 tỷ, 58,4m2, view đẹp, giá tốt

Ngày đăng: 20/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại Thăng Long Green City, Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho mọi gia đình. + Diện tích 58,4m2 với 2PN và 2WC, thiết kế hiện đại. + Giá bán hấp dẫn chỉ 2,3 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe. Địa điểm xung quanh: + Gần bệnh viện Bệnh Nhiệt Đới Trung Ương. + Cách Winmart+ KDC Bắc Thăng Long chỉ vài phút đi bộ. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0963832259 và tên Đinh Kim Quí.

Xem thêm

Liên hệ:

096 383 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 2 WC
58.4 m²
39,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Link City, X. Tiên Dương, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
ĐQ

Đinh Kim Quí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC Thăng Long Green City, 2,3 tỷ, 58,4m2, view đẹp, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.