Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn chung cư 2 ngủ tại Eurowindow River Park, giá chỉ hơn 3 tỷ 0989881276

Ngày đăng: 25/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn 2 ngủ tại dự án Eurowindow giá tốt. Diện tích 2 ngủ từ 67 m - 77 m2. Diện tích 3 ngủ từ 77 m - 81 m - 91 m2. Đón đầu dịch chuyển dòng tiền sang Đông Anh Hà Nội. Đón đầu hạ tầng khi Cầu Tứ Liên đã khởi công được gần nửa năm. Phía đông Hà Nội dự tính là khu tiềm năng phát triển vượt trội. Giá hấp dẫn. Chỉ từ hơn 3 tỷ / căn. Lh Chị Thương 0989881276

Xem thêm

Liên hệ:

098 988 ****

Vị trí bản đồ

3,02 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
45,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
LP

Lê Thị Lan Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn chung cư 2 ngủ tại Eurowindow River Park, giá chỉ hơn 3 tỷ 0989881276 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.