Tin đăng đã hết hạn.

Ngoại giao căn 3 PN to 90.3m2 thiết kế đep, Tầng trung 2x giá chỉ 10x tỷ, Hồ trợ lãi suất đến 2028

Ngày đăng: 19/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư hạng sang tại dự án Lumière Prime Hills dự án Vinhomes Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội . Dòng căn hộ hạng sang của chủ đầu tư Masterise Homes, sở hữu vị trí đắc địa và số lượng cực kỳ hữu hạn. Căn 3 PN quỹ ngoại giao trục 15 - Diện tích tim tường: 90.3m2 - Diện tích thông thủy: 80.4m2 - Căn 3 PN diện tích to nhất tại Lumier Prime Hills, thiết kế đẹp với khu bếp giấu thông liền với lô gia - View Sông Hồng, cầu Tứ Liên, hồ Thiên Nga - Số lượng căn hiếm, giá hợp lý, ký trực tiếp cdt Liên hệ ngay em Nga 0964294141 để nhận thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

096 429 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

10,59 tỷ

3 PN, 2 WC
90.3 m²
117,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
VV

Việt Nga Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngoại giao căn 3 PN to 90.3m2 thiết kế đep, Tầng trung 2x giá chỉ 10x tỷ, Hồ trợ lãi suất đến 2028 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.