Tin đăng đã hết hạn.

(HOT) BÁN CĂN 2N VIEW CẦU TỨ LIÊN , EXPO TẦNG ĐẸP SIÊU RẺ . Chiết khấu 17% tt , htls 24 tháng

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Dự án Lumière Prime Hills, Đường Trường Sa, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội Lumière Cổ Loa Masterise Homes phát triển. - Vị trí: Trung tâm lõi Vinhomes Global Gate Đông Anh. - Mặt hồ điều hoà lớn ~15ha. - Kết nối thuận tiện: Hồ Hoàn Kiếm ~2025 phút (cầu Nhật Tân/Tứ Liên). Hồ Tây ~10 phút (cầu Tứ Liên tương lai). Sân bay Nội Bài ~15 phút. * Quy mô: 2 toà căn hộ hạng sang, 1 toà văn phòng 45 tầng, 4 tầng hầm. Diện tích đa dạng: - Studio: 27m - 30m. - 1PN/1PN +: 43m - 48m. - 2PN/2PN +: 53m - 75m. - 3PN: 80m - 90.3m. * Tiện ích: Công viên, hồ điều hòa, bể bơi, gym, sân chơi. Khu thương mại, quảng trường, café ven hồ. * Ưu điểm nổi bật: Thiết kế hiện đại, sang trọng, tối ưu ánh sáng và tầm nhìn. Nội thất bàn giao cao cấp: Kính 3 lớp Low - E, điều hòa âm trần Daikin. Thiết bị bếp Hafele + Bosch, sàn gỗ xương cá. Hệ thống Smarthome, cửa thép chống cháy cảm ứng. Không gian sống lý tưởng: Mặt hồ nhiều cây xanh tiện ích chuẩn resort. Vị trí kết nối nhanh trung tâm Hà Nội qua cầu Tứ Liên, cầu Nhật Tân, đường vành đai 4. * Nội thất bàn giao: Kính 3 lớp Low - E, điều hoà âm trần Daikin. Thiết bị bếp Hafele, Bosch. Sàn gỗ xương cá, smarthome hiện đại. * Chính sách đợt 1: - Giữ chỗ: 50tr/booking. - Ưu tiên chọn căn đẹp. - Thanh toán linh hoạt, hỗ trợ vay ngân hàng tới 70%, HTLS 0% đến 8/2028.

Xem thêm

Liên hệ:

097 545 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,44 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
115 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
0

0975455545

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (HOT) BÁN CĂN 2N VIEW CẦU TỨ LIÊN , EXPO TẦNG ĐẸP SIÊU RẺ . Chiết khấu 17% tt , htls 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.