Tin đăng đã hết hạn.

Căn 1N view bể bơi resort và thác tràn 5 sao độc quyền đẹp nhất Lumiere Cổ Loa CĐT Masterise

Ngày đăng: 19/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

1PN tinh tế view cực phẩm. B1 - 07 - 17 46,2m2. DT tim tường 52m2. Đơn giá TTS chỉ 107 triệu/m2. View bể bơi resort & thác tràn 5 sao. Dự án Lumiere biểu tượng sống xanh đỉnh cao. Chỉ cần 20% vốn Sở hữu ngay căn hộ chuẩn nghỉ dưỡng giữa trung tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

034 338 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,56 tỷ

1 PN, 1 WC
52 m²
106,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
0

0343388001

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 1N view bể bơi resort và thác tràn 5 sao độc quyền đẹp nhất Lumiere Cổ Loa CĐT Masterise - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.