Tin đăng đã hết hạn.

Hàng ngoại giao lumier prime hills vinhomes cổ loa - trục căn 14 a1 được chọn tầng hot, giá ck sâu

Ngày đăng: 07/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

E Mai Anh Nhà Sang chuyên quỹ NGOẠI GIAO siêu hot Lumier Prime Hill Cổ Loa Hotline: 0963332029 Căn 14 hoa hậu Đông Nam view trọn Trung Tâm Triễn Lãm , Hồ cảnh quan 32hatta , Hồ Tây duy nhất suất ngoại giao được chọn tầng , căn ---------------------------- * Ngoài ra quý khách có thể tham khảo thêm các dòng căn sau: - Studio: 27m² 30m² lý tưởng cho cuộc sống trẻ trung, năng động. - 1PN & 1PN +: 43m² 48m² Phù hợp cho cặp đôi và gia đình trẻ. - 2PN & 2PN +: 53m² 60m² 75m² Không gian rộng rãi, tinh tế cho gia đình hiện đại. - 3PN: 80m² 100m² Nâng tầm cuộc sống gia đình với sự sang trọng và tiện nghi đẳng cấp. * Chính sách bán hàng: - Thanh toán sớm: CK 17%. - Thanh toán tiến CK 9% đóng dãn 10% mỗi quý. - Vay tới 70% HTLS 0% tới T4 - 8/2028. * Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp: - Hành lang sảnh điều hoà âm trần, rộng 1m8. - Ban công kính cường lực kết hợp cùng hệ kính các phòng đều là hệ kính Low - E 2 lớp cách nhiệt. - Hệ điều hoà âm trần tất cả các phòng. - Hệ bếp với full tủ bếp trên bếp dưới, bếp từ hút mùi, lò nướng, mặt bếp lát đá tự nhiên. - Hệ thiết bệ vệ sinh nhập khẩu cao cấp kết hợp vách tắm kính sang trọng. - Khoá từ tích hợp khoá cơ, thẻ từ, mật mã. - Full sàn gỗ xương cá nhập khẩu. ------------------------------- Liên hệ ngay em Mai Anh 0963332029

Xem thêm

Liên hệ:

096 333 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
120,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
MN

Mai Anh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng ngoại giao lumier prime hills vinhomes cổ loa - trục căn 14 a1 được chọn tầng hot, giá ck sâu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.