Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2N-2VS toà B1 Lumiere Cổ Loa view Hồ Tây, sông Hồng.Chiết khấu 17,3%,Free dịch vụ,Sẵn Slot ô tô

Ngày đăng: 08/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lumiere Prime Hill là toà căn hộ cao cấp của chủ đầu tư Masteri Homes tại đại đô thị Vinhomes Cổ Loa Toà cao 45 tầng cạnh toà văn phòng 45 tầng của Masteri, Techcombank, Onemount 3 hầm đỗ xe ô tô Lumiere nằm tại phân khu Tinh Hoa, phân khu VIP nhất tại VInhomes Cổ Loa, di chuyển ra hồ lớn trung tâm 30ha chỉ 5' Cách trung tâm triển lãm hội chợ quốc gia chỉ 7' Hỗ trợ vay 70% giá trị căn hộ, lãi suất 0% và ân hạn gốc tới tháng 4.2028 Trả thẳng chiết khấu 17,3% Thanh toán tiến độ chiết khấu : 9,3% Miễn phí 2 năm phí dịch vụ Liên hệ em Dung để nhận Bảng Hàng + phiếu tính giá chi tiết : 0985892335

Xem thêm

Liên hệ:

098 589 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,67 tỷ

2 PN, 2 WC
56.7 m²
117,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
ĐD

Đỗ Thị Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2N-2VS toà B1 Lumiere Cổ Loa view Hồ Tây, sông Hồng.Chiết khấu 17,3%,Free dịch vụ,Sẵn Slot ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.