Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền 20 căn hộ giá gốc CĐT toà River bàn giao cơ bản giá 39tr/m2

Ngày đăng: 03/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mở bán độc quyền 20 căn toà River chung cư Eurowindow Diện tích :139-163-167-170-200m Giá 39 tr/m Hỗ trợ vay bank 70% ân hạn gốc lãi 24 tháng Bàn giao cơ bản IB Tuấn Euro để nhận tư vấn chọn căn sớm nhất 0968969267

Xem thêm

Liên hệ:

096 896 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

4 WC
170 m²
39,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền 20 căn hộ giá gốc CĐT toà River bàn giao cơ bản giá 39tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.