Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn ngoại giao Lumière Prime Hills. Giá 90tr/m², CK ngay 17% GTCH - LH 0944401268

Ngày đăng: 31/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cập nhật quỹ căn VIP - nhận thêm 1% chiết khấu khi đặt mua căn hộ tại dự án chung cư cao cấp Lumiere Prime Hills - Cổ Loa. Thông tin dự án: - 3 toà tháp căn hộ cao cấp hiện đã hoàn thiện thi công móng, tầng hầm và đang lên tầng đều đặn mỗi tuần. - Hạ tầng cảnh quan, công viên trung tâm và hồ điều hoà 40ha đang dần thành hình. - Các trục đường xung quanh dự án mở rộng, kết nối thẳng tới tuyến huyết mạch chuẩn bị đón đầu cầu Tứ Liên. - Triển làm quốc gia Grand Expo đang chuẩn bị đi vào hoạt động. - Vị trí trái tim của Vinhomes Cổ Loa kết nối vàng tới Hồ Tây, trung tâm Hà Nội và sân bay Nội Bài. - Căn hộ bàn giao full nội thất cao cấp thiết kế bởi đội ngũ quốc tế. - Loại hình đa dạng diện tích từ: Từ Studio, 1PN, 2PN, 3PN, Duplex. Chính sách bán hàng cho nhà đầu tư tiên phong. - Early bird: CK 1% - miễn phí 2 năm phí dịch vụ cho khách hàng Booking Sớm. - TTS: Chiết khấu 16% - Thanh toán 100% trong 30 ngày kể từ ngày ký HĐMB vào tháng 8/2025. - TTTĐ: Chiết khấu 8% - Mỗi đợt đóng 10%/quý. - Vay ngân hàng có HTLS 0%: + Vay 50: HT tháng 8/2028 (12th sau bàn giao). + Vay 70: Htls tháng 4/2028 (8th sau bàn giao). - Bàn giao Quý 3/2027. Dự án đang thu hút mạnh sự quan tâm từ giới đầu tư đón sóng hạ tầng lớn tại phía Đông Hà Nội. Quý Anh/chị đang theo quan tâm mua để ở, để đầu tư, hay quan tâm đế dự án này. Liên hệ ngay: 0944401268

Xem thêm

Liên hệ:

094 440 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

43 m²
88,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
LT

Lê Đức Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn ngoại giao Lumière Prime Hills. Giá 90tr/m², CK ngay 17% GTCH - LH 0944401268 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.